Tên đơn vị vận tải: Công ty TNHH thương mại và dịch vụ Thuận Phong.
Tên tuyến: Bến xe Gia Lâm (Hà Nội) – Bến xe Triều Dương (Hưng Yên) và ngược lại; Mã số tuyến: 2989.1221.A
Số chuyến khai thác: 15 chuyến/ngày
Giờ xe xuất bến:
Tại bến xe Gia Lâm: 05h10, 05h50, 06h25, 07h35, 10h10, 10h50, 11h35, 12h20, 12h35, 14h10, 14h50, 17h10, 17h50, 18h15, 19h00.
Tại bến xe Triều Dương: 04h35, 05h05, 08h05, 08h45, 09h25, 10h05, 12h15, 15h15, 15h35, 15h50, 16h05, 16h45, 16h50, 17h25, 18h05.
Hành trình chạy xe: Bến xe Triều Dương - QL39 - Đường Nguyễn Văn Linh (Tp. Hưng Yên) - QL 39 - Ngã tư Cầu Treo - ĐT 380 - Ngã tư Phố Nối - QL5 - Đường Nguyễn Văn Cừ - Bến xe Gia Lâm và ngược lại.
Căn cứ các quy định về tổ chức và quản lý hoạt động vận tải hành khách bằng xe ô tô, Sở GTVT Hưng Yên thông báo để các đơn vị có liên quan biết, thực hiện.